* * *
*   

*

*
Home :: Help :: Search :: Login :: Register
* *
*

+ BRIGHT WING SOCIAL  » General Talk  » ประกาศจากผู้ดูแลระบบ 
|- Meeting At ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติื 
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length

*
* * *
* *
*

Author Topic: Meeting At ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติื  (Read 162 times)

• Global Moderator
  • Soldier 3rd Class
    • View Profile

สวัสดีจ้าาาา ,, คิดถึงกันมั้ยย ^^
น้องปุ่นจะขึ้นม.4เลยหายไปนานเลย คิดถึงกันรึเปล่า
ปุ่นคิดถึงทุกคนเลยย ยังมีคนเข้ามามั้ยนะ ^^"
เอาหล่ะ เข้าเรื่องนะค่ะ
ขอเชิญคนที่รู้จัก Ring +BRIGHT WING+ หรือ เป็น Member +BRIGHT WING+ ที่กำลังหาEventนัดเจอในปิดเทอมนี้
พบกับ
.
.
.
งานสัปดาห์หนังสือแห่งชบาติ ครั้งที่40 และ งานสัปดาห์หนังสือนานาชาติ ครั้งที่10
พบกับพี่ๆน้องๆRing Brightwing ได้ในวันที่ 1 เมษายน พ.ศ. 2555 เวลา 12:00น.
กิจกรรมมี .... ไม่มาก เหมือนเดิมอ่าแหล่ะ ก็แค่ดูหนังสือไปมาเท่านั้นเอง
เมื่อไม่มี ECO เราก็คงได้เจอกันในงานหนังสือในรอบหน้าๆรึรอบนี้
หวังว่าจะมาเจอกันเยอะๆน้าาา ></
สำหรับคนที่จะไปนะค่ะ ปุ่นเปลี่ยนเบอร์ละนะค่ะ
ติดต่อมาตามนี้นะค่ะ
เบอร์ : 08-9679-7324
E-mail : kiriyama_asuka@hotmail.com

*
* * *
*
*
Free Web Hosting